ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】

ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ปาแลร์โม่
ต่อ เสมอ (ITA D2 20:00)
แอตเลติโก้ มาดริด
ต่อ 0/0.5 (SPA D1 02:00)
อินเตอร์ มิลาน
ต่อ 2 (ITA D1 01:45)
ซัสเซาโล่
ต่อ เสมอ (ITA D1 20:00)
เอเอส โรม่า
ต่อ 0.5 (ITA D1 22:59)
เลสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 18:30)
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ต่อ 1/1.5 (ENG LCH 02:00)
โมลด์
ต่อ 1/1.5 (NOR D1 22:00)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
รอง 0/0.5 (ENG LCH 21:00)
เต็ง มิดทิลแลนด์
ต่อ 0.5 (DEN SASL 21:00)
คลับบรูซ
ต่อ 0.5 (BEL D1 18:30)
แซงต์ กิลลุส
ต่อ เสมอ (BEL D1 23:30)

ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สปอร์ติ้ง บราก้า
ต่อ 1/1.5 (POR D1 02:15)
ยัง บอยส์
ต่อ 1 (SUI SL 19:15)
ปาร์ม่า
ต่อ 0.5/1 (ITA D2 20:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 26 14/0/12 32 LWWWWLLLlL -
2
28740 star
Balthazar Cassius 7 6/0/1 20.5 WWLWWwW -
3
78313
Yon Zeed 5 4/1/0 15.5 WDWWw -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77282
Wanchalerm Krungkao 1/3 15 (3) 500.00
LLwLD
WWWWW
LWwLD
-
-
-
-
-
2
77077
bireleys 1/18 13.5 (18) 0.00
LWWWL
lLLWL
LLwLl
-
-
-
-
-
3
77694
Sod Jung 1/5 10.5 (5) 0.00
LWDLL
LwLWW
LLLWW
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  02:00  บียาร์ริล บียาร์ริล VS แอตฯ มาดริด  แอตฯ มาดริด  
[วิเคราะห์บอล] League One
  21:00  Burton Burton VS Barnsley  Barnsley  
  21:00  Cheltenham Cheltenham VS Exeter  Exeter  
  21:00  ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน VS Stevenage  Stevenage  
  21:00  โบลตัน โบลตัน VS เรดดิ้ง  เรดดิ้ง  
  21:00  แบล็คพูล แบล็คพูล VS Wycombe  Wycombe  
  21:00  Leyton Orient Leyton Orient VS Peterborough  Peterborough  
  21:00  Bristol Rovers Bristol Rovers VS Shrewsbury  Shrewsbury  
  21:00  Cambridge U ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】 Cambridge U VS วีแกน  วีแกน  
  21:00  Oxford Oxford VS Fleetwood  Fleetwood  
  21:00  Northampton Northampton VS Port Vale  Port Vale  
  21:00  Carlisle Carlisle VS Lincoln City  Lincoln City  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  19:00  Grimsby Grimsby VS Bradford  Bradford  
  21:00  Stockport County Stockport County VS AFC Wimbledon  AFC Wimbledon  
  21:00  Walsall Walsall VS Salford City  Salford City  
  21:00  Crewe Crewe VS Forest Green  Forest Green  
  21:00  Notts Co. Notts Co. VS ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】 Milton Keynes Dons  Milton Keynes Dons  
  21:00  Mansfield Mansfield VS Accrington  Accrington  
  21:00  Tranmere Tranmere VS Colchester  Colchester  
  21:00  Sutton United Sutton United VS Swindon  Swindon  
  21:00  Harrogate Town Harrogate Town VS Gillingham  Gillingham  
  21:00  Morecambe Morecambe VS Barrow  Barrow  
  21:00  Newport Newport VS Crawley  Crawley  
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal
  02:15  Portimonense Portimonense VS Braga  Braga  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  17:30  Bologna Bologna VS Salernitana  Salernitana  
  20:00  ซาสซัวโล ซาสซัวโล VS อูดิเนเซ่  อูดิเนเซ่  
  20:00  กายารี่ กายารี่ VS เวโรนา  เวโรนา  
  23:00  Lecce Lecce VS โรม่า  โรม่า  
  01:45  อินเตอร์ อินเตอร์ VS เอ็มโปลี  เอ็มโปลี  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  18:30  เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS นอริช  นอริช  
  21:00  ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ VS แบล็คเบิร์น  แบล็คเบิร์น  
  21:00  Coventry Coventry VS คาร์ดิฟฟ์  คาร์ดิฟฟ์  
  21:00  เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS Preston  Preston  
  21:00  สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี VS ฮัดเดอร์ฟิลด์  ฮัดเดอร์ฟิลด์  
  21:00  เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS วัตฟอร์ด  วัตฟอร์ด  
  21:00  ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม VS มิลล์วอลล์  มิลล์วอลล์  
  21:00  Plymouth Plymouth VS Bristol City  Bristol City  
  21:00  โบโร่ โบโร่ VS ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】 เชฟฯเว้นส์เดย์  เชฟฯเว้นส์เดย์  
  21:00  สวอนซี สวอนซี VS ควีนส์ ปาร์ค  ควีนส์ ปาร์ค  
  23:30  อิปสวิช อิปสวิช VS เซาแธมป์ตัน  เซาแธมป์ตัน  
  02:00  ลีดส์ ลีดส์ VS ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】 ฮัลล์ ซิตี  ฮัลล์ ซิตี  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

มีเวลาตั้ง 9 วัน! ‘อันเช่’ รับลูกราชันได้เปรียบเตรียมทีมล่มเรือ

มีเวลาตั้ง 9 วัน! ‘อันเช่’ รับลูกราชันได้เปรียบเตรียมทีมล่มเรือ

คาร์โล อันเชล็อตติ ผู้จัดการทีม เรอัล มาดริด ออกมาตอบโต้ความเห็นของ เป๊ป กวาร์ดิโอล่า กุนซือ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ โดย...
เลสเตอร์-คูเซ่น! กูรูของขึ้นสับ ‘คุณชาย’ ปัดโอกาสคุมทีมใหญ่

เลสเตอร์-คูเซ่น! กูรูของขึ้นสับ ‘คุณชาย’ ปัดโอกาสคุมทีมใหญ่

ริชาร์ด คีย์ส กูรูนักวิจารณ์ชื่อดังออกโรงตำหนิ ชาบี้ อลอนโซ่ ที่เลือกอยู่คุมทีม ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น ต่อแทนที่จะตอ...
download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เซเรียบี
17:30 โมเดน่า บารี 0.5 ต่อ โมเดน่า
20:00 โคโม ซุดติโรล อัลโต้ 0.5/1 ต่อ โคโม
20:00 เลชโก้ ชิตตาเดลล่า 0/0.5 รอง เลชโก้
20:00 ปาร์ม่า คาตันซาโร่ 0.5/1 ต่อ ปาร์ม่า
20:00 ปิซ่า ปาแลร์โม่ 0/0.5 ต่อ ปาแลร์โม่
20:00 สเปเซีย อัสโคลี่ 0.5 รอง อัสโคลี่
20:00 เอซี เวนิช เรจเจียนา 0.5/1 รอง เรจเจียนา
20:00 โคเซนซ่า 1914 เบรสชา 0/0.5 รอง เบรสชา
22:59 เครโมเนเซ่ เฟอรัลพิซาโล 1 ต่อ เครโมเนเซ่
01:30 ซามพ์โดเรีย แตร์นาน่า 0.5 รอง แตร์นาน่า
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
17:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ ราดอมเมียร์ก ราดอม เสมอ ต่อ ราดอมเมียร์ก ราดอม
20:00 สตอล เมียเลช เลช พอซนาน 0.5 ต่อ เลช พอซนาน
22:30 วิดซอว์ ลอดส์ โคโรน่า คีลเซ่ 0/0.5 ต่อ วิดซอว์ ลอดส์
01:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ ลีเกีย วอร์ซอว์ 0.5 ต่อ ลีเกีย วอร์ซอว์
เซเรียอา
17:30 โบโลญญ่า ซาแลร์นิตาน่า 1.5 รอง ซาแลร์นิตาน่า
20:00 ซัสเซาโล่ อูดิเนเซ่ เสมอ ต่อ ซัสเซาโล่
20:00 กาญารี่ เวโรน่า 0/0.5 รอง เวโรน่า
22:59 เลชเช่ เอเอส โรม่า 0.5 ต่อ เอเอส โรม่า
01:45 อินเตอร์ มิลาน เอ็มโปลี 2 ต่อ อินเตอร์ มิลาน
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 โอเรโบร สค็อปดี้ เอไอเค 0.5/1 ต่อ โอเรโบร
18:00 เกเฟล ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก 0.5 ต่อ เฮลซิงบอร์ก
20:00 ไอเค บราเก้ วาลเบิร์ก เอฟซี 0/0.5 ต่อ ไอเค บราเก้
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 เซอร์เคอร์ บรูซ คลับบรูซ 0.5 ต่อ คลับบรูซ
23:30 ราซิ่ง เกงค์ แซงต์ กิลลุส เสมอ ต่อ แซงต์ กิลลุส
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
18:30 เลสเตอร์ ซิตี้ นอริช ซิตี้ 0.5/1 ต่อ เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 มิดเดิลสโบรห์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0.5/1 ต่อ มิดเดิลสโบรห์
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน วัดฟอร์ด 0.5 รอง วัดฟอร์ด
21:00 ซันเดอร์แลนด์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0/0.5 รอง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 สวอนซี ซิตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เสมอ ต่อ สวอนซี ซิตี้
21:00 สโต๊ค ซิตี้ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0/0.5 ต่อ สโต๊ค ซิตี้
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด มิลล์วอลล์ 0.5 รอง ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ บริสตอล ซิตี้ เสมอ ต่อ บริสตอล ซิตี้
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0/0.5 รอง เพรสตัน นอร์ท เอน
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1 รอง คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
23:30 อิปสวิช ทาวน์ เซาแธมป์ตัน เสมอ ต่อ อิปสวิช ทาวน์
02:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด ฮัลล์ ซิตี้ 1/1.5 ต่อ ลีดส์ ยูไนเต็ด
ออลสเวนส์คาน
19:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค ฮาล์มสตัด 0.5 รอง ฮาล์มสตัด
19:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก เยอร์การ์เด้น 0/0.5 ต่อ เยอร์การ์เด้น
21:30 เอล์ฟส์บอร์ก ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 ต่อ เอล์ฟส์บอร์ก
21:30 เอไอเค โซลน่า วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0.5/1 ต่อ เอไอเค โซลน่า
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเก้น บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0.5 รอง บรอนด์บี้ ไอเอฟ
21:00 มิดทิลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์ 0.5/1 ต่อ มิดทิลแลนด์
22:59 ซิลเคบอร์ก อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0/0.5 รอง ซิลเคบอร์ก
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
19:00 ดันดาล์ค ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0.5 ต่อ ดันดาล์ค
22:59 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แชมร็อค โรเวอร์ส 0.5/1 ต่อ แชมร็อค โรเวอร์ส
22:59 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก สลิโก โรเวอร์ส 0/0.5 ต่อ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
22:59 เชลบอร์น เดอร์รี่ ซิตี้ 0/0.5 รอง เชลบอร์น
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ โบฮีเมี่ยนส์ 0.5 รอง โบฮีเมี่ยนส์
สวิสซูเปอร์ลีก
19:15 อีเวอร์ดอน ยัง บอยส์ 1 ต่อ ยัง บอยส์
21:30 กราสฮ็อปเปอร์ ลัวซานนี สปอร์ท เสมอ ต่อ กราสฮ็อปเปอร์
21:30 เซนต์ กัลเลน ลูเซิร์น 0/0.5 รอง ลูเซิร์น
Switzerland Challenge League
19:15 วาดุซ เอฟซี ธูน 0.5 รอง วาดุซ
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
19:30 เอ็มเมน โกรนิงเก้น 0.5 ต่อ โกรนิงเก้น
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) โรด้า เจซี 0.5 ต่อ โรด้า เจซี
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
19:30 เฟรดริกซ์สตรัด โบโด กลิมท์ 1 ต่อ โบโด กลิมท์
22:00 ทรอมโซ่ ไอแอล เอสเค บรานน์ 0.5 ต่อ เอสเค บรานน์
22:00 โรเซนบอร์ก ซานเดฟยอร์ด 0.5/1 ต่อ โรเซนบอร์ก
22:00 โมลด์ สตรอมก็อดเซ็ท 1/1.5 ต่อ โมลด์
22:00 ลีลล์สตรอม คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 รอง คริสเตียนซุนด์ บีเค
00:15 ไวกิ้ง เอฟเค ชาร์ปบอร์ก 08 0.5/1 รอง ชาร์ปบอร์ก 08
ลีกเดอซ์
01:45 อฌักซิโอ้ เอเจ โอแซร์ 0/0.5 รอง อฌักซิโอ้
Saudi Arabia League
02:00 อัล ราเอ็ด อัล คาลีจ 0.5 ต่อ อัล ราเอ็ด
02:00 อัล ฮาเซม อัล ดาฮัม 0/0.5 รอง อัล ฮาเซม
02:00 อัล อาห์ลี อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0/0.5 รอง อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
ลาลิกา
02:00 บียาร์เรอัล แอตเลติโก้ มาดริด 0/0.5 ต่อ แอตเลติโก้ มาดริด
ปรีไมราลีกา
02:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ สปอร์ติ้ง บราก้า 1/1.5 ต่อ สปอร์ติ้ง บราก้า
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 ซีเอ พลาเทนเซ่ โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า เสมอ ต่อ ซีเอ พลาเทนเซ่

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese WE League
12:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 1-2 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
12:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 3-5 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 2-1 Omiya Ardija (W)
Korea League 4
12:00 Sejong Vanesse FC 1-2 Dangjin Citizen
12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 3-1 นัมยังจู ซิติเซ่น
12:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-2 Daejeon Hana Citizen II
Australia W-League
12:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 0-4 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
14:30 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 1-2 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
เคลีก 3
12:00 ยังพย็อง 1-0 ชุนชอนซิติเซ็น
12:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-3 กังเนือง ซิตี้
12:00 โปชอน เอฟซี 0-2 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
13:00 Yeoju Sejong 0-3 ชิฮุงชิ ซิตี้
เจลีก ดิวิชัน 3
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-2 เอฟซี กิฟู
12:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1-0 มิยาซากิ
12:00 นารา คลับ 3-3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-1 โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 โยโกฮามา เอสซีซี
เคลีก 2
12:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0 เชนันซิตี้
12:00 บูโชน เอฟซี 1995 2-0 กยองนัม เอฟซี
14:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-1 ปูซานไอปาร์ค
WAUS WD1
12:00 UWA-Nedlands FC (W) 1-2 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ)
14:00 Perth RedStar (W) 4-0 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
เค-ลีก
12:00 แกงวัน เอฟซี 1-1 เอฟซี โซล
14:30 กวางจู เอฟซี 1-2 แดกู เอฟซี
Hong Kong 3rd Division
12:30 ฟลาเวอร์ 4-1 St Josephs
14:30 Gospel Friends FC 3-0 Ornament FC
HongKong 2 Division League
12:30 กุ๊นถอง 3-3 Kwai Tsing District FA
Australia New South Wales League 2
13:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 6-0 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี
NSW Premier W-League
13:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
13:00 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 7-4 Bulls Academy (W)
13:10 Gladesville Ravens (W) 4-2 UNSW FC (W)
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 3-2 Rizhao Yuqi
14:00 Taian Tiankuang 1-1 Haimen Codion
14:30 Shanghai Port B 2-2 ฮูวนาน บิลโลวส์
15:00 Shenzhen Youth 0-0 เฉวียนโจว หย่าซิน
17:00 Hainan Star 1-1 เสืออี้ชุน
Liga de Elite
14:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 1-1 Lun Lok
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
14:00 ชานตง(ญ) 1-2 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
14:00 เจียงซูซูหนิง(ญ) 1-0 Beijing ZaoTai Woman
14:00 Guangdong Meizhou (W) 1-0 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-3 โวฟูไทโป
15:30 ฮ่องกง เอฟซี 0-4 ลีแมน
17:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-5 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
India Delhi Senior Division
14:00 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 4-1 Jaguar FC
ไชนีสซูเปอร์ลีก
14:30 ชางชุน ย่าไท่ 0-1 เทียนจิน ไทเกอร์
18:35 ซานตง ไท่ซาน 0-3 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
19:00 เหมยโชวเคอเจีย 1-2 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ซูโจว ดองวู 3-0 ตงกวนกวนเหลียน
18:30 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1-0 อู๋ซี หวูโกว
18:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี 0-0 เสิ่นหยาง เออบาน
18:30 เหอเป่ย กังฟู 2-0 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
South Africa Reserve League
15:00 อามาซูลู(สำรอง) 1-2 Cape Town Spurs Reserves
15:00 Richards Bay FC Reserves 5-0 TS Galaxy Reserves
17:00 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 2-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง)
Serbia U19 League
15:00 คูการิค(ยู 19) 3-1 IMT Novi Beograd U19
16:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4-1 Zemun FK U19
18:00 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 2-0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19)
18:00 Jedinstvo UB U19 0-1 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19)
18:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 5-0 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19)
19:00 FK Radnicki 1923 U19 1-0 FK Radnicki Novi Belgrad U19
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 3-4 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
16:15 ปาร์ดูบีค บี 2-1 สโลวาน ลิเบอเรช 2
16:15 บานิค ออสตราว่า 2 3-1 สโลแวน โรซิค
16:15 สลาเวีย ปราก 2 7-0 Preddie J
17:00 Taborsko Akademie 4-0 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
21:00 เอสซี ซนอย์โม 2-1 ฮลูชิน
Mongolia Premier League
15:15 คานการิด 0-0 เดเรนเอฟซี
18:15 เอิร์ซิม 3-2 Khoromkhon Club
Russia Womens Premier League
15:30 Krylya Sovetov Samara (W) 1-6 Spartak Moscow (W)
18:00 FK Rostov (W) 0-1 Dynamo Moscow (W)
21:00 Zenit St Petersburg (W) 6-0 Rubin Kazan (W)
สโลวาเกีย ลิกา 1
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 4-3 OFK Malzenice
Austria Erste Division
15:30 SV Stripfing Weiden 3-2 เฟริส เวียนนา 1894
15:30 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1-3 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
17:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4-1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
Central Premier League
15:45 Prey Veng 0-3 สะเวย์ เรียง เอฟซี
15:45 Angkor Tige 0-2 พนมเปญ เอฟซี
Cambodia League 2
15:45 Ministry of Interior FA 4-4 Life
Romania Liga 4
16:00 CSO Comarnic 0-2 ACS DP Cornu
16:00 CSL Varbilau 2-1 CS Manesti 2013
Germany Bundesliga II Women
16:00 Carl Zeiss Jena (W) 0-0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1-3 มอนเชงกลาดแบช (ญ)
16:00 เอสซีซันด์(ญ) 4-1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ)
20:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 0-3 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
20:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-4 Andernach (W)
20:00 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) 1-4 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
Spanish Segunda Division B
16:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 4-2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
16:30 เรอัล เบติส 2 1-2 ลา ยูเนียน ซีเอฟ
17:00 อูเตโบ เอฟซี 3-2 เรอัล ซาราโกซ่า 2
17:00 มัล เมนอร์ 1-1 เซบีย่า แอตเลติโก
17:00 คาดิส 2 0-1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
17:00 ซีดี อิเยร์กาส 1-2 ซีดี กวาดาลาฮารา
17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 3-1 ซีดี เมนซาเจโร่
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 4-1 SE Penya Independent
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0 Torrent C.F
17:00 CE Manresa 1-0 Cerdanyola del Valles
17:00 CD Estebona 1-1 ซีดี เอล ปาโล
17:00 อลาเบส 2 2-0 UD Mutilve
17:30 ซีดี มอนติโฆ่ 1-1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
18:00 CD Atletico Paso 1-1 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
21:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2-1 เรอัล เอวิเลส
21:30 กอมโปสเตลา 1-0 ซีดี กัวจูเอโล
22:00 ซีดี อิซาร่า 2-0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 3-1 เบเลซ ซีเอฟ
22:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
22:00 บาดาโฮซ 1-1 เกตาเฟ่ บี
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 3-1 เรอัล โซเซียดัด ซี
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1-0 เรอัล โอเบียโด้ บี
22:30 AD Llerenense 0-2 Ursaria
22:30 ซีดี โควาดอนก้า 0-1 โครูโช่ เอฟซี
22:30 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 2-1 ซีอี ยูโรปา
22:59 ซาโมรา ซีเอฟ 4-0 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 2-0 ซีเอ แอนโตเนียโน่
22:59 จี.เซโกเบียน่า 5-0 คาเซเรโน่
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 3-1 ซีดี ตูเดลาโน่
23:30 อคูลัส ซีเอฟ 1-1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
00:00 เยย์ดา 0-1 ซานแอนดรู
00:00 แตร์ราสซ่า 3-1 ซีเอฟ ลา นูเซีย
Romania U19 League
16:00 Unirea Bascov U19 3-1 FC U Craiova 1948 U19
16:00 ACS Medias 2022 U19 4-2 LPS Targu Mures U19
16:00 CS Corvinul Hunedoara U19 1-1 CSM Resita U19
Thai Division 2 League
16:00 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1-2 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
16:00 กบินทร์ ยูไนเต็ด 2-1 วัดโบสถ์ เอฟซี
18:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:00 เรอัล มูร์เซีย 2 3-0 CD Cieza
17:00 โพลโวลีน 0-0 ยูดี โซโมซาส
17:00 SD Huesca II 1-1 CD Binefar
17:00 Arenas Armilla 2-1 Torredonjimeno
17:00 ยูดี มาราเซน่า 1-1 ซีดี เอล อีจิโด
17:00 Patacona 1-1 Soneja
18:00 EG El Palmar 0-0 Alcantarilla
18:00 Cazalegas 1-1 Atletico Tomelloso
18:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-1 อัลเมเรีย บี
18:00 Aviles Stadium CF 0-0 คอนดัล ซีเอฟ
18:00 ซีดี การีนา 1-3 โคเรีย ซีเอฟ
18:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0-0 CD Torrijos
18:00 ซีดี รินกอน 1-1 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
18:00 ชิลลา ซีเอฟ 2-1 ยูดี เลบานเต้ บี
18:00 CD Paracuellos Antamira 0-3 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
18:00 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 0-2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
18:00 กิโรน่า บี 1-2 CF Badalona B
18:15 ซิลวา เอสดี 0-1 UD Ourense
22:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0-0 ซีเอฟ ปาเลนเซีย
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 2-1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
22:00 Paiosaco 0-3 Arosa Sociedad Cultural
22:00 โมทริล ซีเอฟ 6-0 UD Torre del Mar
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว 2-1 Viveiro CF
22:00 CD Becerril 3-2 Colegios Diocesanos
22:00 Betanzos CF 3-2 Pontevedra CF B
22:00 CD Marchamalo 4-1 AD San Clemente
22:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 3-1 ลาโซลาน่า
22:00 Barcia 3-4 ซีดี พราวิอาโน
22:00 SD Borja 0-1 CD Cuarte Industrial
22:30 UD Barbadas 2-2 Atletico Arteixo
22:30 CD Caspe 2-1 CF Illueca
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 1-2 เอดี อัลมูร์เดวา
22:30 กอร์โดบา บี 0-2 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
22:30 CF Calamocha 0-1 ซีดี คารินเยนา
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 2-1 CyD Leonesa Jupiter Leones B
22:59 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-2 CD Tarancon
22:59 Pena Balsamaiso CF 1-0 CA Vianes
22:59 CD Azuqueca 0-0 Quintanar Del Rey
22:59 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 2-0 CF Alondras
22:59 โตเลโด 0-0 UD Socuellamos
22:59 Atletico Mineros 0-1 ซีดี โตรเปโซน
22:59 Gran Pena 1-1 ลีพิโด เดอ บัวซาส
23:30 ซีดี เอโบร 0-0 ซีเอ มอนซอน
23:30 Villacanas 1-3 อัลบาเซเต้ 2
23:30 Huracan de Balazote 2-2 CS Puertollano
23:30 Sarriana 0-1 Bergantinos CF
23:45 Epila CF 1-1 เอสดี อีเจีย
00:00 ลูเซน่า 0-2 อายามอนเต ซีเอฟ
00:00 มอสโตเรส 0-1 อัลคอร์ค่อน บี
00:00 UD Llanera 0-0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
00:00 โมราโล ซีพี 0-0 ซีดี โคเรีย
00:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-1 อัลมาซาน
00:00 ยูดี ฟราก้า 5-1 Fuentes
00:00 CD Naval 0-0 Velarde CF
00:00 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0-1 Molinense
00:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0 Bollullos CF
00:15 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1-0 SD Lenense
00:30 เจเรซ 2-1 CP Montehermoso
Ukraine Division 3
16:00 Real Pharma Ovidiopol 1-1 Karpaty Lviv II
17:00 Kremin B Kremenchuk 0-2 Druzhba Myrivka
18:00 Lokomotiv Kyiv 0-0 Kudrivka
Ukraine U21 Liga
16:00 Rukh Vynnyky U21 6-1 LNZ Cherkasy U21
Myanmar Cup
16:15 Shwe Pyi Thar FC 1-8 Mahar United
16:30 Myanmar Rainbow FC 2-11 ยะไข่ยูไนเต็ด
16:30 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 3-0 Chinland
16:30 ชาน ยูไนเต็ด 5-0 กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี
Czech Republic 5. Ligy
16:15 Brumov 3-1 Hluk
21:00 SK Lipova(CZE) 0-1 TJ Bohunovice
21:30 SFK Vrchovina B 2-0 FC Velke Mezirici B
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
16:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-2 ซิกม่า โอโลมุช บี
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
16:30 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 4-1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
Spanish Ladies Premier League B
17:00 Seccio Esportiva AEM (W) 1-0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
17:30 บาร์เซโลนา บี (ญ) 4-0 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ)
23:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1 ซีอี ยูโรปา (ญ)
Hungary NB III
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 1-1 Mohacs
17:00 อูจเปสต์ 2 3-3 Putnok Vse
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 1-2 อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
17:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 0-3 Ivancsa
17:00 Kecskemeti TE II 4-1 Korosladany MSK
17:00 Vasas SC II 2-0 BSS Monor
17:00 Gyirmot SE II 1-1 Csornai SE
17:00 Kisvarda II 0-1 Tiszafoldvar VSE
20:00 อาร์อีเอซี 0-2 Diosgyor DVTK B
22:00 ทาทาบันย่า 1-1 Beech Sigit
22:00 UFC Nagykanizsa 3-3 Szentlorinc SE
22:00 ดอร์โรจี เอฟซี 0-2 III. เครูเลติ ทียูอี
22:00 เพนซึเยอร์ เอสอี 0-1 โฮดเมเซอวาชาร์เฮ
22:00 เอฟซี ดาบาส 1-2 BKV Elore
22:00 เซกรัล 1-3 เอสโซลโนกิ เอฟซี
22:00 Hatvan 1-0 Cigand SE
22:00 DEAC 5-0 Senyo Carnifex
22:00 Gardonyi VSC 3-1 วีดีโอตัน เอฟซี 2
22:00 Kelen SC 1-1 Balatonfuredi FC
Spain Primera Division RFEF
17:00 พอนเฟร์ราดิน่า 0-1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0 Ibiza Eivissa
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-1 เรอัล มาดริด กัสติยา
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2-1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
17:00 ยูดี เมลิลล่า 1-1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
21:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0 ซีดี ลูโก้
21:00 มาลาก้า 1-1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
00:00 Arenteiro 1-1 เรอัล โซเซียดาด บี
00:00 โอซาซูน่า บี 2-3 บาร์เซโลน่า บี
01:00 เรอัล มูร์เซีย 1-0 กรานาดา ซีเอฟ บี
Kenya Super League
17:00 Mulembe United 2-2 แมทารี่ ยูไนเต็ด
17:00 Gusii FC 0-1 Mombasa Elite
17:00 MCF FC 3-1 Kajiado
19:00 Dimba Patriots FC 1-1 Vihiga Bullets
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 2-0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 0-2 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
18:00 บินห์ดินห์ 1-1 โฮจิมินห์ซิตี้
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 1-2 นัม ดินห์ เอฟซี
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
17:00 เอฟซี มินาจ 2-2 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
19:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-5 ดินาโม เคียฟ
19:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-1 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
22:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-2 ดนีปรอ-1
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
17:00 เอฟซี โกเมล 2-3 เนเมน กร็อดโน่
19:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-0 ซลูตัสค์
21:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0 ดินาโม มินส์ค
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก
17:00 อัคโตเบ 3-0 Zhenis
17:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0 โทบอล คอสตาเนย์
19:30 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1 FK Yelimay Semey
22:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
Greece U19
17:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1-1 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
France U19 League Women
17:00 St Etienne U19 (W) 3-2 Toulouse U19 (W)
19:00 Nantes U19 (W) 4-1 Lyon U19 (W)
19:00 Bordeaux U19 (W) 1-1 Clermont Foot U19 (W)
21:00 PSG U19 (W) 3-2 Dijon U19 (W)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-2 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
19:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 3-0 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)
21:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 4-1 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง)
00:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-5 บาร์เซโลน่า(ญ)
Vietnam First Division
17:00 ด่องตัมลองอัน 3-1 Huda Hue
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-2 บิ่ญ เฟือก
เอเรอดีวีซี
17:15 พีอีซี ซโวลล์ 1-3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 4-2 อูเทร็คท์
21:45 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-1 โวเลนดัม
Holland Eredivisie Women
17:15 อาแซด อัลค์มาร์ (ญ) 3-3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
19:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 2-1 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 ลำปาง เอฟซี 3-0 สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1 Singha GB Kanchanaburi
18:30 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1-0 จันทบุรีเอฟซี
เมสตริลีก้า
17:30 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
19:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
ไทยลีก
17:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-1 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3-1 โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 6-0 ชลบุรี เอฟซี
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2-1 นครปฐม เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 เบียเซ่น 3-0 เอสเค ทราเอฟฟ์
โรมาเนีย ลีกา1
18:00 คราอิโอว่า 1-2 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
01:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-1 สเตอัว บูคาเรสต์
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
18:00 โกรบินา 1-1 เอฟเค ออดา ริกา
20:00 เอฟเค วัลเมียรา 2-1 ริก้า เอฟซี
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 ลอริยองต์ 0-1 แบรสต์
20:00 นีซ 1-2 น็องต์
20:00 เลอ อาฟร์ 0-2 มงต์เปลลิเย่ร์
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-3 ตูลูส
22:05 สตารส์บูร์ก 2-0 แรนส์
01:45 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 โฮกาเบิร์กบีเค 4-1 แร็ปป์ กอล์ฟ
18:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-1 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ
18:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-2 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
18:00 ไอเค แฟรงเก้ 1-3 FC Arlanda
19:00 โจนเซเรดส์ 0-6 ลินโดมี่ จีไอเอฟ
19:00 แอตวิดาเบิร์ก 1-0 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1-2 เอฟบีเค บอลข่าน
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 0-0 เอฟโอซี ฟาร์สต้า
19:00 ฟาลู FK 1-1 Sandvikens AIK FK
21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1-1 Mjolby AI FF
21:00 Haninge 4-1 BK Ljungsbro
Germany Regionalliga
18:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2-0 ซังค์ เพาลี 2
19:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
19:00 วีกเบอร์ก บีค 0-1 โคโลญจน์ (เยาวชน)
19:00 ชามนิตเซอร์ 2-0 ซวิคเกา
Kosovo Superliga
18:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1-0 KF Fushe Kosova
18:00 KF Llapi 3-0 เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน
19:00 Gjilani 1-1 KF Dukagjini
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
18:00 ลิฟวิงสตัน 0-3 เซลติก
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
18:00 Sreenidi Deccan 6-1 ราชาสถาน คลับ
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 เฟเคิล 0-0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
20:30 รูบิน คาซาน 2-1 เทเลค กรอซนี่ย์
23:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1 เอฟซี คราซ์โนดาร์
Futsal Spain Division De Honor
18:00 Noia Portus Apostoli Futsal 6-1 ปัลมา (ฟุตซอล)
22:59 Xota Magna Gurpea Futsal 2-2 Manzanares FS Futsal
00:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6-4 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
01:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 1-8 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)
France Youth U19 League
18:00 Rodez Aveyron U19 4-1 โมนาโก(ยู 19)
Greece - Football League
18:30 คาลามาต้า เอโอ 0-5 คิสสามิกอส
20:45 คาลิเทีย 1-1 ไอโอนิกอส
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
18:30 เซอแร็ง ยูไนเต็ด 1-1 ออสเทนเด้
21:00 Patro Eisden 3-0 เควีเอสเค ลอมเมล
00:15 แอฟเซ ลีแอช 5-1 วาสแลนด์ บีเวเรน
เยอรมันลีกา 3
18:30 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
21:30 เอสซี เวิร์ล 4-4 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
00:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2-0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
18:30 ชาลเก้ 04 0-0 คาร์ลสรูห์ เอสซี
18:30 มักเดเบิร์ก 0-3 ฮันโนเวอร์ 96
18:30 ซังค์ เพาลี 2-1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1 ฮัมบูร์ก
Kenya Cup
18:50 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1-2 คาริโอแบงกิ ชาคส์
19:00 Shabana FC 0-1 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
Sweden Division 1
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1-1 อัสซีริสก้า
19:30 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-4 ยูเมีย เอฟซี
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-3 นอร์บี้ ไอเอฟ
21:00 ออนซาล่า บีเค 0-5 Ariana
France Division 2 Women
19:00 โรเดซ อเวรอน (ญ) 0-1 Lens (W)
21:00 เลอ ม็องส์ (ญ) 1-1 Nantes (W)
21:00 มาร์แซย์ (ญ) 2-0 US Orleans (W)
21:00 Nice W 0-0 Strasbourg W
Hungary U19 A League
19:00 Tarpa SC U19 2-6 ปาคซิ เซ ยู 19
Georgia Division
19:00 อรักวี ดูเชติ 1-2 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
19:00 FC Kolkheti Khobi 0-0 เอฟซี ซิโอนี่
Albania Division 2
19:00 Luzi 2008 2-1 Burreli
19:00 Tomori Berat 1-4 เบซ่า
19:00 เคเอส บีริซ บอลช์ 2-0 เคเอส คาสตริโอติ
19:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0 Apolonia Fier
19:00 เอฟเค โวร่า 2-3 KS Korabi Peshkopi
00:00 KS Elbasani 3-1 ลุชเนีย เคเอส
England Women Super League
19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-1 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
22:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-0 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
Syrian League
19:00 อัล อิติฮัด 1-1 อัล ซาเฮล
19:00 อัล วาห์ดา 0-0 อัล วัทบา
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
19:00 ซูดูว่า 0-1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
22:30 สปายริส เคานาส 0-1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
19:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 1-4 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
19:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 1-5 คริสตัล พาเลซ (ญ)
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 3-1 เบอร์มิงแฮม (ญ)
21:00 London City Lionesses (W) 1-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 0-3 ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
21:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 2-1 เลเวส (ญ)
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:00 เฮลซิงกอร์ 1-3 นาเอสเวด
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 แรนเดอร์ส 6-2 ลิงบี้
21:00 วีบรอก 3-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
ออลสเวนส์คาน
19:00 ฮัมมาร์บี้ 3-1 คัลมาร์
19:00 จีเอไอเอส 0-4 บรอมมาปอจคาร์น่า
21:30 ฮัคเค่น 0-1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-1 เอสดี อมอเรเบียต้า
21:15 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-0 เอลเช่
21:15 เรอัล ซาราโกซ่า 3-1 เตเนริเฟ่
23:30 เรอัล โอเบียโด 2-1 บียาร์เรอัล บี
ลาลิกา
19:00 เซลต้า บีโก้ 0-0 ราโย่ บาเยกาโน่
21:15 คิโรน่า 3-2 เรอัล เบติส
23:30 อลาเบส 0-1 เรอัล โซเซียดาด
02:00 เรอัล มาดริด 2-0 แอธเลติก บิลเบา
Scotland Womens Premier League
19:10 Partick Thistle (W) 0-3 ฮาร์ทส์ (ญ)
20:00 Montrose LFC (W) 2-1 แฮมิลตันเอฟซี (ญ)
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 2-1 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
22:59 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) 2-4 สปาร์ตันส์ (ญ)
22:59 มาเธอร์เวลล์(ญ) 3-0 อเบอร์ดีน (ญ)
23:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 1-2 กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
Cameroon Elite two
19:30 ยาอุนเด เอฟซี 2 1-0 Isohsa Limbe
19:30 Renaissance Ngoumou 0-1 AS Fap
21:30 Unisport Bafang 3-0 Foncha Street Bamenda
21:30 Rangers FC of Bafut 2-0 nternational Sporting De Douala
Greece Divison C
19:30 AO Ellopiakos 2-1 Atsalenios
21:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 2-1 Fostiras
21:00 Thermaikos Thermis 1-0 Posidonas Neas Michanionas
21:00 Apollon Smyrnis 1-0 AO Chaidari FC
21:00 GAS Svoronou 1-0 AE Kileler
21:00 เอโอ คาวาลา 1-0 Nestos Chrisoupolis
21:00 อาลีซอส 1-0 Rodos FC
21:00 AER Afantou 2-0 พานาเลฟซิไนกอส
21:00 Thesprotos 3-1 ตริคาล่า
Zambia Cup
19:30 กรีน อีเกิลส์ 2-1 Atletico Lusaka FC
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-3 ราปิด เวียนนา
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
22:00 สตวร์มกราซ 0-1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เช็กเฟิสต์ลีก
20:00 บานิค ออสตราว่า 4-1 เทปลิเซ่
20:00 ฮราเดตส์กราลอเว 2-1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3-2 ฟาสตาฟ ซลิน
22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1 สปาร์ตาปราก
FYR Macedonia Prva liga
20:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 4-1 เบรกัลนิก้า สติป
20:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2-1 ราบ็อตนิคกี้
20:00 FC Struga Trim Lum 3-1 Voska Sport
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-4 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
England Womens Northern Premier League
20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 1-1 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) 5-1 Liverpool Feds Women
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 0-2 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 1-1 Halifax Town (W)
21:00 Stourbridge (W) 0-4 เบิร์นลีย์ (ญ)
22:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 1-0 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
Slovakia 3.Liga
20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 2-1 ริมาฟสก้า โซโบต้า
20:00 FTC Filakovo 4-1 FK Svidnik
20:00 TJ Banik Kalinovo 3-3 Slavia TU Kosice
20:00 Spisske Podhradie 0-2 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
Czech Group D League
20:00 โปลันกา 2-1 TJ Repiste
20:00 แอดมิร่า ปราก 2 0-1 แคลดโน่
21:00 Sokol Tasovice 1-1 เบอโน่ 2
21:00 FC Strani 2-0 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00 Rubin Yalta 3-0 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
20:00 ลีเจียน ไดนาโม 2-1 FK Kuban Kholding
พรีเมียร์ลีก
20:00 ลิเวอร์พูล 2-1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
22:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0 อาร์เซน่อล
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
20:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1-2 กาน่า ดรีม เอฟซี
02:00 Abu Salim 0-0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
02:00 Future FC 1-2 ซามาเล็ค
England Womens Southern Premier League
20:00 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) 0-2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 ลอนดอน บีส (ญ) 1-2 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
20:00 Hashtag United (W) 3-1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
20:30 Chatham Town (W) 0-3 เชลเทนแฮมทาวน์(ญ)
21:00 Rugby Borough (W) 1-0 อิปสวิช (ญ)
23:30 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 0-0 พอร์ทสมัธ (ญ)
Argentina Reserve League
20:00 CA Colegiales Reserves 0-0 CS Dock Sud Reserves
01:30 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2-2 Argentino Quilmes Reserves
Switzerland. 2. Liga Interregional
20:00 Stade Payerne 3-1 FC Plan Les Ouates
Uganda Premier League
20:00 ไบร์ท สตาร์ 4-0 Gaddafi FC
Czech Womens Bundesliga
20:00 สโลวัคโก้ (ญ) 2-2 สปาร์ตา ปราก (ญ)
Cameroon Elite One
20:00 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-2 Les Astres FC De Douala
20:00 Colombe du Dja et Lobo 0-0 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง
22:00 Bamboutos de 3-2 ยูเอ็มเอส เด ลุม
22:00 Canon Yaounde 0-2 โคตอน สปอร์ต
Ethiopia Premier League
20:00 Ethiopia Nigd Bank 1-1 Dire Dawa
22:59 Sidama Bunna 1-0 Shashemene Kenema FC
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 แลนด์สโครน่า 4-0 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-2 ไอเค ออเดวอร์ด
Rwanda National League
20:00 Sunrise Rwamagana 0-2 เอเอส คิกาลี
20:00 Bugesera 2-2 Etincelles
22:59 เอพีอาร์ เอฟซี 1-1 Muhazi United
South Africa League Women
20:00 Copper Belts FC (W) 6-1 Thunderbirds (W)
Uruguay Segunda
20:00 ซีเอ เรนติสตัส 0-1 ทอร์ค
Belgium Women 1st National
20:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0-1 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
Montenegro Division 2
20:00 เอฟเค เบราเน 0-1 โอทรานท์
Moldova Divizia Nationala
20:00 ซีเอส เปโตรคุบ 3-0 ดาเซีย-บุยอูคานี
22:00 เอฟซี มิลซามี่ 0-0 เชอร์ริฟ ติราสโพล
บุนเดิสลีกา
20:30 เอาก์สบวร์ก 1-1 โคโลญจน์
22:30 สตุ๊ตการ์ต 3-3 ไฮน์เดนเฮลม์
00:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-2 ดาร์มสตัดท์
ลีกา 1 ฮังการี
20:30 ปาคซิ เซ 1-2 อูจเปสต์
22:59 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
20:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
22:59 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1 เบโร่ สตารา ซากอร่า
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 Cape Town Spurs 0-1 โมโรคา สวอลโลส์
Womans French Le Championnat
20:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 3-0 ดีฌง(ญ)
03:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 3-0 เลอ อาฟร์(ญ)
Austria Landesliga
20:30 St Michael Lav 0-0 SGA Sirnitz
21:00 Atus Velden 5-1 SC Landskron
22:59 Haitzendorf 0-3 SV Gloggnitz
France Ligue 5
20:30 Prix Les Mezieres 1-1 Thionville FC
Bosnia erzegovina 1st League
21:30 Zeljeznicar Banja Luka 0-1 Laktasi
22:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 1-0 Leotar
เยอรมัน(W) คัพ
20:45 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
England National League Women
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 1-0 สต็อคพอร์ท (ญ)
21:00 น็อตต์ส เคาน์ตี้ (ญ) 3-1 Leek Town Ladies (W)
21:00 Worthing (W) 2-0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 Torquay United (W) 2-3 Maidenhead United (W)
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ) 0-0 Durham Cestria (W)
21:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 4-4 Ashford Town (W)
21:00 เชฟฟิลด์ (ญ) 0-3 นอร์ทแธมป์ตัน (ญ)
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) 2-2 นอริช ซิตี้ (ญ)
Switzerland - 2.Liga
21:00 Servette U21 1-3 เดเลมอน
England FA Women League Cup
21:00 อาร์เซน่อล (ญ) 0-0 เชลซี เอฟซี (ญ)
Botswana Premier League
21:00 Botswana Police XI SC 1-0 Matebele FC
Chile Primera Division Women
21:00 Cobresal (W) 0-5 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)
Greece Super League Women
21:00 Panathinaikos (W) 1-0 Atromitos (W)
Wales Premier League Women
21:00 สวอนซี (ญ) 2-0 Cardiff (W)
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0 Araz Nakhchivan
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
21:00 ชีรัค 0-1 อารารัต
22:59 เอฟซี โนอาห์ 1-1 เอฟซี พิวนิค
Uzbekistan Professional Football League
21:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2-2 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
21:00 Olympic FK Tashkent 1-0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 2-3 เซนไนยิน เอฟซี
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 เออีเค ลาร์นาคา 1-2 อโปเอล นิโคเซีย
22:59 อาริส ลิมาสซอล 1-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
23:30 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-1 เออีพี ปาฟอส
Angola Girabola League
21:00 Sporting Cabinda 2-4 Kabuscorp do Palanca
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-2 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
21:30 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-1 แอคร่อน โตเกลียทติ
Brazil Campeonato Paulista B
21:10 ยูเวนตุส เอสพี 0-1 เออี เวโล คลับ เอสพี
Algeria U21 Youth League
21:30 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2-1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
21:30 JS Bordj Menaiel U21 2-0 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21)
21:30 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0-0 อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21)
21:30 MCB Oued Sly U21 6-0 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
21:30 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1-1 IB Khemis El Khechna U21
21:30 CR Temouchent U21 1-2 จีซี มาสคาร่า(ยู 21)
21:30 NRB Teleghma U21 5-0 O Magrane U21
21:30 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2-2 ซีเอ บัตนา (ยู21)
21:30 ESM Kolea U21 1-3 WA Boufarik U21
21:30 MO Constantine U21 4-5 Olympique Akbou U21
21:40 MSP Batna U21 6-1 ES Sour Ghozlane U21
21:40 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 5-1 เอเอสโครุบ(ยู21)
Gibraltar Premier Division
21:30 ยูโรปาพอยต์ 0-1 ลิงซ์ เอฟซี
01:30 เอฟซี ลินคอล์น 2-1 ยูโรปาเอฟซี
Cyprus 2 Division
21:30 PO Ahironas-Onisilos 1-1 MEAP Nisou
Mexico Youth U23
22:00 Juarez FC U23 2-0 Santos Laguna U23
22:00 Atlas U23 1-0 Queretaro U23
22:00 Necaxa U23 1-0 Club Leon U23
Bulgaria B PFG
22:00 สปาร์ตัก เพลเวน 1-1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
22:00 FK Chernomorets 1919 Burgas 1-1 สตรัมส์ก้า สลาวา
22:00 Sportist Svoge 1-2 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
Ghana FA Cup
22:00 Bofoakwa Tano 1-1 Skyy FC
22:00 Legon Cities FC 1-0 Bechem United
Togo Premier Division
22:00 Dynamic Togolais 0-2 Gomido FC
Estonia Teine Liiga
22:00 Trans Narva B 1-1 Johvi FC Lokomotiv
22:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 6-3 Laanemaa Haapsalu
อิรัก ลิก
22:00 Duhok 2-1 อัล กูวา อัล จาวิย่า
01:30 แบกแดด 1-1 Naft Misan
01:30 อัล ซอลรา 0-0 อัล นาจาฟ
01:30 การ์บาลา 2-4 Newroz SC(IRQ)
ชิลี พรีเมียร์ บี
22:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-2 Deportes Recoleta
22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2-3 ซีดี เมกาเลนซ์
04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 2-2 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
06:00 ซาน มาร์คอส 3-4 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
Hungary NB Ⅱ
22:00 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1-0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
22:00 โซลอคซาร์ 1-1 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
22:59 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 2-2 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
22:59 เอฟซี ไอการ์ 1-0 กีไอร์มอต เอสอี
22:59 คาซิงบาร์ซิคา 1-1 ชัควารี่ ทีเค
22:59 วาซาส 2-0 บีวีเอสซี
22:59 ซเซจ เอเค 0-2 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
Portugal Liga 3
22:00 แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส 0-2 สปอร์ติง บราก้า 2
00:00 อัลแวร์กา 3-1 ลูซิเทเนีย
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:00 พานาธิไนกอส 2-3 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
00:30 เออีเค เอเธนส์ 1-0 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
00:30 อาริส ซาโลนิก้า 3-1 เลเมีย
Morocco League Women
22:30 SC Chabab Mohamedia (W) 1-1 FUS Rabat (W)
Ivory Coast Premier Division
22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-2 FC Mouna
01:00 AS Denguele 0-3 ซานเปโดร
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:30 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
Peru Campeonato Nacional Women
22:30 Sporting Cristal W 8-0 Ayacucho W
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ออด เกรนแลนด์ 1-2 เฮาเกซุนด์
Columbia women
22:59 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 0-0 ลา อีคูดัด (ญ)
Sweden Womans Cupen
22:59 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-0 BK Hacken (W)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
23:30 แซงต์ ทรุยด็อง 2-0 เวสเตอร์โล
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
00:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-3 เบต้าเยรูซาเล็ม
00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-2 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
USA Womens Professional Soccer League
00:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2-1 ยูทาห์ รอยัล (ญ)
Argentine Torneo A
00:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 2-0 โซล เดอ เมโย
01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-4 ดักลาส เฮก
01:30 El Linqueno 0-0 Independiente Chivilcoy
03:00 Deportivo Camioneros 0-1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี
03:00 Sol de America de Formosa 1-0 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
03:30 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 1-0 สปอร์ติโว เบลกราโน่
04:00 โบค่า ยูนิดอส 0-0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา
04:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-0 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
El Salvador Segunda Division
00:00 Once Lobos Chalchuapa 0-3 CD Titan
Costa Rica 2.Liga
00:00 จิคาราล เซอร์โคบา 1-1 Marineros de Puntarenas
00:00 Futbol Consultants Moravia 1-2 Santa Ana
00:15 AD Sarchi 1-0 AD Cofutpa
03:00 Puerto Golfito 0-3 เอดี การ์เมลิต้า
03:00 AD Cariari Pococi 1-2 ลิมอน เอฟซี
El Salvador Reserves League
00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 3-2 Santa Tecla Reserves
01:30 ซีดี ดรากอน (สำรอง) 3-1 Jocoro FC Reserves
01:30 Fuerte San Francisco Reserves 3-2 AD Isidro Metapan Reserves
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
00:00 Gulf United FC 1-1 City Club
01:00 อัล อราบี 1-2 แมสฟุท
01:00 ดูบา อัลฮัสซัน 1-1 มาซาฟี่
01:00 อัล ฮัมริยา 1-3 อาห์ลี อัล ฟูจารัช
01:00 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 3-2 อัล รัมซ์
ปรีไมราลีกา
00:00 วิเซล่า 0-4 คาซ่า เพีย เอซี
Guatemala Segunda Division
04:00 Club America Salcaja 7-1 Club Malacas
Portugal Women Cup
00:15 เบนฟิก้า ( ญ ) 1-0 สปอร์ติง(ญ)
United Arab Emirates U21
01:00 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) 2-1 อัลไอน์ (ยู 21)
01:00 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) 0-2 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21)
01:00 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) 2-2 อัล บาเตห์ (ยู 21)
Mexico Segunda Division
01:00 Montaneses FC 2-0 Pioneros de Cancun
01:00 SK Sport Street Soccer FC 3-0 Faraones Texcoco
04:00 Chivas Alamos FC 0-1 CDC Dominguez Osos
04:30 CEFOR Chiapas 1-1 Academia Dragones FC
Ecuador Copa Pilsener A
01:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 5-1 อูเรนเซ่ เอสซี
03:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-0 เดลฟินเอสซี
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
United Arab Emirates U19
01:00 Ras Al Khaimah U19 4-2 อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19)
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 1-0 เอบีซี อาร์เอ็น
โอมาน ลีก
01:00 ดูฟาร์ 2-1 โซฮาร์ คลับ
01:00 ibri 0-2 อัล นาห์ด้า
01:00 อัล ชาบับ(โอมาน) 4-1 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
01:00 อัล ซีบ 3-1 โอมาน คลับ
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 3-1 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
03:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 2-2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
06:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-2 บอสตัน ริเวอร์
เปรู ดิวิชั่น 1
01:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-2 AD Tarma
03:00 สปอร์ต บอยส์ 0-0 อลิอันซ่า แอตเลติโก
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-2 สปอร์ติ้งคริสตัล
Mexico Liga MX Femenil
01:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-1 อัตลาส(ญ)
06:00 พูอีบลา(ญ) 0-6 ไทเกรส(ญ)
Argentina Torneo B
01:30 Atletico Pilar 3-3 Defensores de Glew
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ 1-1 แคปปิตอลซีเอฟ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:30 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0 อัลมิแรนเต้ บราวน์
02:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0 Club Atletico Guemes
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-1 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้
02:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 1-0 กิมนาเซีย จูจุย
03:00 ปาโตรนาโต ปารานา 1-2 เดปอร์ตีโบ ไมปู
03:45 ออล บอยส์ 0-0 ซีเอ ซาน มิเกล
05:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-0 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
05:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-1 เดปอร์ติโวมาดรีน
06:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน 3-0 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
คูเวต ลีก
01:30 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-1 ไคตัน
01:30 อัล-จาฮร่า 2-4 คาซม่า
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 อัล คิว ซา 2-1 ซีเอ ลูกาโน
01:30 คลับ ลูจัน 2-0 เดปอร์ติโบ มูนิซ
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:30 Guapo M19 EC U20 2-2 Aparecida EC U20
กาตาร์ ลีก
01:30 อัล เรย์ยาน 2-0 อัล-ดูฮาอิล
01:30 อัล มาร์คไฮยา 1-2 อัล ซาดด์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
02:00 ซาร์เมียนโต้ 0-1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
02:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 2-1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์
04:30 อินดิเพนเดนเต้ 1-1 แอดเลติโก ทูคูแมน
07:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-2 บานฟิลด์
Brazil Campeonato Amapaense
02:00 Santos AP 1-1 Independente AP
Brazil Campeonato Capixaba
02:00 Rio Branco VN 2-1 วิตอเรีย อีเอส
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 ซูซา พีบี 2-1 เทรเซ่ พาไรบา
Colombia Copa Mustang A
02:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3-0 ปาตริโอตาสเอฟซี
04:10 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
06:20 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-4 อเมริกา เด กาลี
USA MLS Next Pro League
02:00 New England Revolution B 2-1 Carolina Core
04:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 1-2 Saint Louis City B
07:00 Colorado Rapids II 1-1 Los Angeles FC II
07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5-2 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 วิตอเรีย บีเอ 3-2 บาเฮีย บีเอ
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 อัลเวย์เรดดี้ 0-1 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
04:30 โบลิวาร์ 4-2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
06:30 ออโรร่า 4-2 บลูมมิ่ง
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 วิลา โนวา 0-2 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
Brazil Campeonato Amazonense
02:30 มานุส (สมัครเล่น) 5-0 Sao Raimundo
03:00 Amazonas FC 1-3 Parintins FC
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
02:30 อัล-จาลิล 1-1 อัล อาห์ลี
02:30 อัล ไฟซาลี 2-0 อัล วีห์ดัต
Venezuela Segunda Division
02:30 ยูเรนา เอสซี 4-4 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
02:30 Academia Rey 0-0 อารากัว เอฟซี
03:50 มิเนอร์เวน เอฟซี 0-1 Deportivo Miranda
Brazil Campeonato Rondoniense
02:30 Genus RO 2-1 Ji-Parana FC
04:00 วิลเฮน่า อาร์โอ 0-0 Cacoalense Ro
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3-0 ชิคาโก ไฟร์
Brazil Campeonato Maranhense
03:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1 Penedense AL
BRA SPB
03:00 เรโม เบเลม 2-0 Tuna Luso
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
03:00 Portuguesa MS 2-3 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส
Honduras Liga de Ascenso
03:00 CD Piratas 1-2 CA Independiente Siguatepeque
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-2 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
06:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-2 โมนาคัส เอสซี
Saudi Arabia Youth League
03:00 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 2-2 Al Hazm Youths
BRA SE
03:00 Lagarto 1-1 ซีเอส เซอร์จิเป้
Jamaica Premier League
03:30 Molynes United 0-3 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
03:30 Lime Hall Academy 1-4 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
03:30 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-1 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
03:30 Dunbeholden FC 2-4 คาวาเลียร์ เอฟซี
06:00 อาร์เน็ท การ์เดน 1-1 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:30 Fuerte San Francisco 0-1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
04:15 ซีดี ดรากอน 1-1 Jocoro FC
04:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-0 ซานต้า เทคล่า
Conmebol-Sudamericano Women U17
04:00 โคลัมเบีย (ญ) ยู17 4-2 เอกวากอร์ (ญ) ยู17
06:30 ปารากวัย(ญ) ยู 17 1-5 บราซิล (ญ) ยู17
Chile Primera D
04:00 General VelAsquez 0-5 เมไลพิลล่า
06:30 Provincial Ovalle 4-2 โอซอร์โน
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
04:00 ซานโตส 1-0 พัลไมรัส
Honduras Liga Nacional
04:00 Genesis 1-0 มาราธอน
06:15 ซีดี โอลิมเปีย 5-1 ซีดี วิด้า
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 พันตาเรนนัส 1-2 มูนิซิปัล ลิเบเรีย
05:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2-0 เฮเรดิอาโน
06:30 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 3-2 Guanacasteca
08:00 อลาจูเรนเซ่ 1-1 เอดี ซาน คาร์ลอส
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 โคเบรลัว 1-3 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
06:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 5-3 นูเบลนเซ่
Uruguay Amateur Cup
04:15 Soriano Capital 1-0 Rio Negro Capital
Brazil Campeonato Carioca
04:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2-0 เบาวิสต้า อาร์เจ
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 โซล เดอ อเมริกา 2-1 เจเนอรัลกาบาเยโร่
07:00 2 เด มาโย พีเจซี 0-1 กัวรานี อาซุนซิยง
โมร็อกโก คัพ
05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 0-1 คลับ แซลมี
Argentina Regional League
05:00 Sarmiento de Resistencia Reserves 1-1 CSD Fontana
Mauritania Division 2
05:30 Nouakchott Academie 2-1 Star Arafat
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 อัตลาส 2-3 กัวเรตาโร่ เอฟซี
08:00 เนกาซ่า 1-2 คลับ เลออน
ทางเข้า ufabet168 มือ ถือ【ผล ฮานอย ออก อะไร】 | เกมคาสิโนบางเกมเช่น Blackjack Switch มีกฎที่ไม่เหมือนใครที่อนุญาตให้ผู้เล่นสลับการ์ดระหว่างมือ sitemap
ควาแชมป์เว็บไซต์ที่ดูแลลูกคาดีที่สด⏱️แทงบอลมอถอ ไดรับความเช่อถอ ไววางใจจาก นักพนันส่วนใหญดี